Kerala Observe News

Kerala Observe News

ആമസോൺ സ്വയം ഒറ്റപ്പെടൽ എളുപ്പമാക്കുന്നു: പ്രൈം വീഡിയോ കുട്ടികളെയും കുടുംബ ഉള്ളടക്കത്തെയും സ makes ജന്യമാക്കുന്നു, ഫോണുകളിൽ സ്ട്രീമിംഗ് SD- ലേക്ക് പരിമിതപ്പെടുത്തുന്നു – ഇക്കണോമിക് ടൈംസ്
Entertainment

ആമസോൺ സ്വയം ഒറ്റപ്പെടൽ എളുപ്പമാക്കുന്നു: പ്രൈം വീഡിയോ കുട്ടികളെയും കുടുംബ ഉള്ളടക്കത്തെയും സ makes ജന്യമാക്കുന്നു, ഫോണുകളിൽ സ്ട്രീമിംഗ് SD- ലേക്ക് പരിമിതപ്പെടുത്തുന്നു – ഇക്കണോമിക് ടൈംസ്

<വിഭാഗം>

<ലേഖനം ഡാറ്റ-ലേഖനം =" 74810926 "ഡാറ്റ- artidate = "Mar 25, 2020, 05.34 PM IST" data-ibeat_author = "" data-ibeat_channel = "ET ഓൺലൈൻ, ഏജൻസികൾ" data-ibeat_tag = "സ്ട്രീമിംഗ്, ഇന്റർനെറ്റ്, ആമസോൺ, ഛോട്ടാ ഭീം, ആമസോൺ വീഡിയോ, ആമസോൺ പ്രൈം, ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോ ">

ഏപ്രിൽ 14 വരെ സ്ട്രീമിംഗ് സേവനം എസ്ഡി സ്ട്രീമിംഗിലേക്ക് മാറും.

ET ഓൺലൈൻ, ഏജൻസികൾ |

അവസാനം അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്തത്: Mar 25, 2020, 05.43 PM IST

ഏജൻസികൾ

കാഴ്ചക്കാർക്ക് ഒരു പ്രൈം അക്കൗണ്ട് ആവശ്യമില്ല, പക്ഷേ അവർ ഇപ്പോഴും സജ്ജീകരിക്കേണ്ടതുണ്ട് ഉള്ളടക്കം ആക്സസ് ചെയ്യുന്നതിന് ആമസോണിൽ ഒരു അക്ക up ണ്ട് സൃഷ്ടിക്കുക.
കാഴ്ചക്കാർ ഒരു പ്രൈം അക്കൗണ്ട് ആവശ്യമില്ല, എന്നാൽ ഉള്ളടക്കം ആക്‌സസ് ചെയ്യുന്നതിന് അവർ ഇപ്പോഴും ആമസോണിൽ ഒരു അക്കൗണ്ട് സജ്ജീകരിക്കേണ്ടതുണ്ട്.

ആമസോൺ

സ്വയം ഒറ്റപ്പെടലിൽ നിങ്ങളുടെ സമയം എളുപ്പമാക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു. കൊറോണ വൈറസ് കപ്പല്വിലക്ക് കാരണം കൂടുതൽ ആളുകൾ വീട്ടിൽ നിന്ന് ജോലി ചെയ്യുന്നതിനാൽ,

സ്ട്രീമിംഗ് < p> സേവനം അതിന്റെ കുറച്ച് കുട്ടികളെയും കുടുംബ ഉള്ളടക്കത്തെയും പ്രൈം വീഡിയോയിൽ സ free ജന്യമായി ലഭ്യമാക്കി.


“പീറ്റ് ദി ക്യാറ്റ്”, “ബാഹുബലി: ദി ലോസ്റ്റ് ലെജന്റ്സ്”, “ജസ്റ്റ് ആഡ് മാജിക്” മാജിക് “,” ദി സ്റ്റിങ്കി ഡേർട്ടി ഷോ “, നഴ്സറി റൈമുകളും ‘

ഛോട്ടാ ഭീം

‘ഇന്ത്യൻ കാഴ്ചക്കാർക്ക് സ available ജന്യമായി ലഭ്യമാണ്.


കാഴ്ചക്കാർ‌ക്ക് ഒരു പ്രൈം അക്ക need ണ്ട് ആവശ്യമില്ല, പക്ഷേ ഉള്ളടക്കം ആക്‌സസ് ചെയ്യുന്നതിന് അവർ‌ ഇപ്പോഴും ആമസോണിൽ‌ ഒരു അക്ക up ണ്ട് സജ്ജീകരിക്കേണ്ടതുണ്ട്, ഒരു കമ്പനി പ്രകാശനം ചൊവ്വാഴ്ച പറഞ്ഞു.


കൊറോണ വൈറസ് പൊട്ടിപ്പുറപ്പെട്ടതിനെ തുടർന്ന് ലോക്ക്ഡ down ണിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ ബാൻഡ്‌വിഡ്ത്ത് ഉപഭോഗം വർദ്ധിച്ചതിനാൽ നെറ്റ്‌വർക്ക് തിരക്ക് കുറയ്ക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന സ്ട്രീമിംഗ് ബിറ്റ്റേറ്റുകൾ പ്രൈം വീഡിയോ കുറച്ചതായി ടെക് ഭീമൻ ട്വിറ്ററിലെ മറ്റൊരു പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞിരുന്നു. വീഡിയോ, ഓഡിയോ ഫയലുകളുടെ വലുപ്പവും ഗുണനിലവാരവും ബിട്രേറ്റ് സാധാരണയായി നിർണ്ണയിക്കുന്നു, ഉയർന്ന ബിറ്റ്റേറ്റ് മികച്ച ഗുണനിലവാരത്തെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.


ഏപ്രിൽ 14 വരെ മൊബൈൽ ഫോണുകളിലെ സ്റ്റാൻഡേർഡ് ഡെഫനിഷനിലേക്ക് (എസ്ഡി) മാത്രമായി കമ്പനി സ്ട്രീമിംഗ് നിയന്ത്രിക്കുമെന്ന് പ്രസ്താവനയിൽ പറയുന്നു.
ഒരു അപ്‌ഡേറ്റ്. https://t.co/PRej4diLcn

& mdash; ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോ IN (rPrimeVideoIN) 1585134485000


ആമസോൺ പ്രൈം

പ്രാദേശിക അധികാരികളുമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു, മൊബൈൽ സേവന ദാതാക്കളും

ഇൻറർനെറ്റ്

ഏതെങ്കിലും നെറ്റ്‌വർക്ക് തിരക്ക് ലഘൂകരിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നതിന് സേവന ദാതാക്കൾ.


“ഇന്ത്യയിൽ, ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ഗുണനിലവാരമുള്ള സ്ട്രീമിംഗ് അനുഭവം നിലനിർത്തിക്കൊണ്ട് സ്ട്രീമിംഗ് ബിറ്റ്റേറ്റ് കുറയ്ക്കുന്നതിനുള്ള ശ്രമം ഞങ്ങൾ ഇതിനകം ആരംഭിച്ചു,” കമ്പനി വക്താവ് പറഞ്ഞു.
(പി‌ടി‌ഐയിൽ നിന്നുള്ള ഇൻ‌പുട്ടുകൾ‌ക്കൊപ്പം)

കൊറോണ വൈറസിനെതിരായ യുദ്ധം: അംബാനി, മിസ്സിസ് നാഡെല്ല, മഹീന്ദ്ര, മറ്റ് മുൻനിര മേധാവികൾ വഴി കാണിക്കുന്നു

മായുടെ വാക്ക്

25 മാർച്ച്, 2020

< div id = "con2" photoid = "74787327">

പ്രതിജ്ഞയെടുക്കുന്നു

24 മാർച്ച്, 2020

പരിചരണം നൽകുന്ന നിസ്വാർത്ഥ സഹായത്തിനുള്ള അഭിനന്ദനത്തിന്റെ അടയാളമായി ഞായറാഴ്ച രാജ്യം ‘ജനത കർഫ്യൂ’ ആചരിച്ചപ്പോൾ, ആനന്ദ് മഹീന്ദ്ര (ചിത്രത്തിൽ) തന്റെ 7.5 മില്യൺ ഫോളോവേഴ്‌സുമായി ട്വിറ്ററിൽ പങ്കുവെച്ചു. മഹീന്ദ്ര ഹോളിഡേ റിസോർട്ടുകളെ താൽക്കാലിക പരിചരണ സൗകര്യങ്ങളാക്കി മാറ്റാൻ മഹീന്ദ്ര ഗ്രൂപ്പ് ചെയർമാൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്തു. ഞങ്ങളുടെ ഉൽ‌പാദന സ facilities കര്യങ്ങൾ‌ എങ്ങനെ വെന്റിലേറ്ററുകളാക്കാമെന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള പ്രവർ‌ത്തനം ഗ്രൂപ്പ് ഉടൻ‌ തന്നെ ആരംഭിക്കുമെന്നും അദ്ദേഹം ട്വീറ്റ് ചെയ്തു. ‘ഞങ്ങളുടെ മൂല്യ ശൃംഖലയിലെ ഏറ്റവും പ്രയാസമേറിയ ഹിറ്റ്’, എസ്‌എം‌ഇകളെയും എസ്‌എം‌ബികളെയും സഹായിക്കാൻ മഹീന്ദ്ര ഫ Foundation ണ്ടേഷൻ ഒരു ഫണ്ട് സൃഷ്ടിക്കുമെന്നും അദ്ദേഹം പ്രതിജ്ഞയെടുത്തു. ബിസിനസ്സ് വ്യവസായി തന്നെ തന്റെ ശമ്പളത്തിന്റെ 100% ഫണ്ടിലേക്ക് സംഭാവന ചെയ്യുമെന്ന് പ്രതിജ്ഞയെടുത്തു, അടുത്ത കുറച്ച് മാസങ്ങളിൽ ഇത് കൂട്ടിച്ചേർക്കുന്നു.

നല്ല സമരിയൻ

23 മാർച്ച്, 2020

വേദാന്ത എക്സിക്യൂട്ടീവ് ചെയർമാൻ പകർച്ചവ്യാധിയെ നേരിടാൻ 100 കോടി രൂപ വാഗ്ദാനം ചെയ്തതിനാൽ റിസോഴ്സസ് ലിമിറ്റഡ് തന്റെ മാന്യമായ വശം കാണിച്ചു. ‘ജനത കർഫ്യൂ’യിൽ പങ്കെടുത്തതിന്റെ ചിത്രം ട്വീറ്റ് ചെയ്ത 66 കാരനായ അനിൽ അഗർവാൾ (ചിത്രത്തിൽ) മൈക്രോ ബ്ലോഗിംഗ് പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിൽ‘ പാൻഡെമിക്കിനെതിരെ പോരാടുന്നതിന് 100 കോടി ചെലവഴിക്കുന്നു ’എന്ന് എഴുതി. ദൈനംദിന വേതനക്കാരിൽ ആശങ്ക പ്രകടിപ്പിച്ച അദ്ദേഹം എഴുതി, ‘ഞങ്ങൾ സഹായിക്കാൻ ഞങ്ങളുടെ പരമാവധി ചെയ്യും’.

നല്ല ആത്മാവിൽ

23 മാർച്ച്, 2020

പകർച്ചവ്യാധി ഉടനീളം വർദ്ധിക്കുമ്പോൾ സംസ്ഥാനങ്ങൾ, ഡിയാജിയോ ഇന്ത്യയും ആത്മാക്കളെ ഉയർത്തിപ്പിടിക്കാൻ ശ്രമിച്ചു. ആഗോള മദ്യപാന നിർമാണ ബ്രാൻഡായ രാജ്യത്ത് 15 യൂണിറ്റുകൾ പുനർനിർമ്മിച്ച് 300,000 ലിറ്റർ സാനിറ്റൈസർ ഉത്പാദിപ്പിക്കും. കൂടാതെ, 2 ദശലക്ഷം യൂണിറ്റ് (250 മില്ലി വീതം) ഹാൻഡ് സാനിറ്റൈസറുകൾ നിർമ്മിക്കുന്നതിന് 500,000 ലിറ്റർ എക്സ്ട്രാ ന്യൂട്രൽ ആൽക്കഹോൾ (ഇഎൻഎ) സാനിറ്റൈസർ വ്യവസായത്തിന് സംഭാവന ചെയ്യുമെന്നും ബ്രിട്ടീഷ് എംഎൻസി അറിയിച്ചു. ഡോക്ടർമാർക്കും നഴ്‌സുമാർക്കും പരിചരണം നൽകുന്നവർക്കുമായി രാജ്യത്തൊട്ടാകെയുള്ള 5 പൊതുജനാരോഗ്യ വകുപ്പുകളിലേക്ക് 150,000 മാസ്കുകൾ ഡിയാജിയോ വാഗ്ദാനം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഇതിനുപുറമെ, ഇന്ത്യയിലെ ഡിയാജിയോ വേൾഡ് ക്ലാസ് പ്രോഗ്രാമുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ബാർ‌ടെൻഡർമാർക്ക് മൂന്ന് കോടി രൂപയുടെ ആരോഗ്യ ഇൻഷുറൻസ് പരിരക്ഷയും അന്താരാഷ്ട്ര മദ്യ ബ്രാൻഡ് വാഗ്ദാനം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

വായ്പ നൽകുന്ന പിന്തുണ

24 മാർച്ച്, 2020

ഡിസൈനർ അനിത ഡോംഗ്രെ (ചിത്രത്തിൽ ) ചെറുകിട കച്ചവടക്കാർ, സ്വയം തൊഴിൽ ചെയ്യുന്ന കരക ans ശലത്തൊഴിലാളികൾ, മെഡിക്കൽ ഇൻഷുറൻസോ കവറേജോ ഇല്ലാത്ത അവളുടെ ബ്രാൻഡുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പങ്കാളികൾ എന്നിവരെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നതിനായി 1.5 കോടി രൂപയുടെ മെഡിക്കൽ ഫണ്ട് വാഗ്ദാനം ചെയ്തതിനാൽ) അവളുടെ മാന്യമായ വശം കാണിച്ചു. ഹ Anit സ് ഓഫ് അനിത ഡോംഗ്രെയുടെ സ്ഥാപകനായ 56 കാരിയായ ഡോംഗ്രെ തിങ്കളാഴ്ച ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ഒരു പ്രസ്താവനയിൽ എഴുതി: “പ്രതിസന്ധിയുടെ വേഗത കണക്കിലെടുക്കുമ്പോൾ, അവരിൽ പലർക്കും ഒരു കവർ ചെയ്യാനുള്ള വിഭവങ്ങൾ ലഭ്യമല്ലെന്ന് ഞങ്ങൾ തിരിച്ചറിയുന്നു മെഡിക്കൽ എമർജൻസി. ” ദീപിക പദുക്കോണും ഡച്ചസ് ഓഫ് കേംബ്രിഡ്ജും രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത ഡോങ്‌റെ, “ഞങ്ങൾ ഇതിൽ ഒന്നാണ്, ഞങ്ങൾ മറുവശത്ത് കൂടുതൽ ശക്തമായി പുറത്തുവരും” എന്ന് എഴുതിയതിനാൽ ശുഭാപ്തിവിശ്വാസം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിച്ചു. (ചിത്രം: AFP)
ഇതും വായിക്കുക

നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ്, ഹോട്ട്‌സ്റ്റാർ പോലുള്ള വീഡിയോ സ്ട്രീമിംഗ് സേവനങ്ങൾ സെല്ലുലാർ നെറ്റ്‌വർക്കുകളിൽ എച്ച്ഡി സ്ട്രീമിംഗ് താൽക്കാലികമായി നിർത്തുന്നു <

ഡിസ്കവറി ഇന്ത്യയിൽ ക്യുറേറ്റഡ് വീഡിയോ സ്ട്രീമിംഗ് സേവനം സമാരംഭിച്ചു

30% ഷെയറുമായി ഓഡിയോ സ്ട്രീമിംഗ് ചാർട്ടുകളിൽ ഗാന ഒന്നാമതാണ്

ഫോക്സും എൻ‌ബി‌സി യൂണിവേഴ്സലും സ്ട്രീമിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ സ്വന്തമാക്കുന്നതിനുള്ള ചർച്ചകൾ: റിപ്പോർട്ട്

സ്‌ട്രീമിംഗ് കളിക്കാർ പരാതി കൗൺസിൽ രൂപീകരിക്കുന്നതിന് സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക

അഭിപ്രായ സവിശേഷത നിങ്ങളുടെ പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കി രാജ്യം / പ്രദേശം.

പകർപ്പവകാശം © 2020 ബെന്നറ്റ്, കോൾമാൻ & കമ്പനി ലിമിറ്റഡ്. എല്ലാ അവകാശങ്ങളും നിക്ഷിപ്തം. റീപ്രിന്റ് അവകാശങ്ങൾക്കായി: ടൈംസ് സിൻഡിക്കേഷൻ സേവനം