Kerala Observe News

Kerala Observe News

Health

ഒപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജുമെന്റ് മാർക്കറ്റ്: വിപണിയെ സ്വാധീനിക്കുന്ന പ്രധാന ഘടകങ്ങളെയും പ്രവണതകളെയും കുറിച്ചുള്ള ഒരു ഉൾക്കാഴ്ച – വിശ്വസനീയമായ ക്രോണിക്കിൾ

<ലേഖനം ഐഡി = "19433 ന് ശേഷമുള്ളത്">

നീലനിറത്തിലുള്ള പശ്ചാത്തലത്തിലുള്ള ഒരു ഡോക്ടറുടെ കൈയിലുള്ള ലോക ആരോഗ്യം.

ഒപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജ്മെന്റ്, ഒപിയോയിഡുകളെ ആശ്രയിക്കുന്നത് അല്ലെങ്കിൽ ആസക്തി എന്നിവയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ബയോ ഫിസിയോളജിക്കൽ പിൻവലിക്കൽ ലക്ഷണങ്ങളുടെ തീവ്രത നിയന്ത്രിക്കാനും കുറയ്ക്കാനുമുള്ള മരുന്നുകളുമായുള്ള ചികിത്സയാണ്. പ്രതികൂല പ്രത്യാഘാതങ്ങൾക്കിടയിലും വൈദ്യേതര ഉപയോഗങ്ങൾക്കായി നിർബന്ധിതവും അനിയന്ത്രിതവുമായ മരുന്നുകളുടെ ഉപയോഗം ആസക്തിയാണ്. ഒരു മരുന്നിന്റെ സാന്നിധ്യവുമായി ശരീരം പൊരുത്തപ്പെടുന്നതാണ് ആശ്രിതത്വം, മയക്കുമരുന്ന് ഉപയോഗം നിർത്തുമ്പോൾ പിൻവലിക്കൽ ലക്ഷണങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നു. ഫിസിയോളജിക്കൽ ഒപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ ലക്ഷണങ്ങളിൽ പേശിവേദന, വേദന, രോഗാവസ്ഥ, അനിയന്ത്രിതമായ ചലനങ്ങൾ, നേരിയ രക്താതിമർദ്ദം എന്നിവയും ഉൾപ്പെടുന്നു. മന ological ശാസ്ത്രപരമായ ഒപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ ലക്ഷണങ്ങളിൽ പ്രക്ഷോഭം, ഉത്കണ്ഠ, പരിഭ്രാന്തി, അസ്വസ്ഥത, വേഗത്തിലുള്ള ഹൃദയമിടിപ്പ്, പിടിച്ചെടുക്കൽ, ഭയം, ഭ്രാന്തൻ എന്നിവയും ഉൾപ്പെടുന്നു. അങ്ങനെ ഒപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജ്മെന്റ് രോഗിയെ പുന ps ക്രമീകരിക്കാതിരിക്കാനും ഒപിയോയിഡ് ആസക്തി ഉപേക്ഷിക്കാനും കുറഞ്ഞ അസ്വസ്ഥതകളോടെ ആശ്രയിക്കാനും സഹായിക്കുന്നു.

ഒപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജുമെന്റ് മാർക്കറ്റ്: ഡ്രൈവറുകളും നിയന്ത്രണങ്ങളും

വേദന കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനായി ഒപിയോയിഡുകളുടെ സ്ഫോടനാത്മക ഉപയോഗം, നിയമവിരുദ്ധമായ ഉപയോഗത്തിന്റെ ഫലമായുണ്ടാകുന്ന ഒപിയോയിഡ് ദുരുപയോഗം, വികലമായ പ്രോത്സാഹനങ്ങൾ, ഫാർമസ്യൂട്ടിക്കൽ പെയിൻ മാനേജ്മെന്റ് കമ്പനികളുടെ തെറ്റിദ്ധാരണ എന്നിവയാണ് വിപണിയുടെ പ്രേരക ഘടകങ്ങൾ. മയക്കുമരുന്ന് ഉപയോഗത്തെക്കുറിച്ചുള്ള ദേശീയ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടും സെന്റർസ് ഫോർ ഡിസീസ് കൺട്രോൾ ആൻഡ് പ്രിവൻഷനും യുഎസ് ഒരു ഒപിയോയിഡ് പകർച്ചവ്യാധിയുടെ നടുവിലാണെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചു. ലോക ജനസംഖ്യയുടെ 5% ൽ താഴെയാണെങ്കിലും ആഗോള ഓപിയോയിഡുകളുടെ 80% യുഎസ് ഉപയോഗിക്കുന്നു. 2017 ൽ യു‌എസിൽ മാത്രം നടന്ന 72,000 മയക്കുമരുന്ന് അമിത മരണങ്ങളിൽ 49,000 പേർക്കും ഒപിയോയിഡ് ഓവർഡോസ് അനുബന്ധ മരണങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള ആശങ്കകൾ വളരെയധികം വിപണി ഉത്സാഹം സൃഷ്ടിച്ചു. രോഗ നിയന്ത്രണ കേന്ദ്രത്തിന്റെ കണക്കനുസരിച്ച്, 2016 ൽ 63,600 ലധികം മയക്കുമരുന്ന് അമിത മരണങ്ങളിൽ 66% ഓപിയോയിഡ് ഉൾപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്, ശരാശരി 115 അമേരിക്കക്കാർ ഒരു ഓപിയോയിഡ് അമിത അളവിൽ നിന്ന് ദിവസവും മരിക്കുന്നു

ഈ റിപ്പോർട്ടിന്റെ സാമ്പിൾ പകർപ്പ് ഡ Download ൺ‌ലോഡുചെയ്യുക:

https://www.futuremarketinsights.com/reports/ സാമ്പിൾ / REP-GB-7672

ഇത് മാധ്യമങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള നിലവിളിയുടെ ഫലമായി നിയന്ത്രണങ്ങളുടെ കർശനത വർദ്ധിക്കുന്നു. രോഗ നിയന്ത്രണ കേന്ദ്രത്തിന്റെ കണക്കനുസരിച്ച്, 2017 ലെ 72,000 മയക്കുമരുന്ന് അമിത മരണങ്ങളിൽ ഏറ്റവും കുത്തനെ വർദ്ധനവ് ഫെന്റനൈലും അനലോഗുകളുമായി 30,000 ത്തോളം വരും. പിൻവലിക്കൽ ക്ലിനിക്കുകളുടെ വികസനവും ഒപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ ചികിത്സയുടെ വർദ്ധിച്ചുവരുന്ന വിജയവും പ്രത്യേകിച്ച് ഒപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ ലക്ഷണങ്ങളുടെ ചികിത്സയ്ക്കും ലഘൂകരണത്തിനുമായി ഒപിയോയിഡ് ഇതര മരുന്നുകളുടെ വികസനം വേഗത്തിൽ ദത്തെടുക്കാൻ പ്രേരിപ്പിക്കുന്നു. ലഹരിവസ്തുക്കളുടെ ദുരുപയോഗം, പതിവ് പരിശോധനകൾ, സ്ക്രീനിംഗ് എന്നിവയ്ക്കുള്ള ജോലിസ്ഥല നയങ്ങൾ മാർക്കറ്റിന്റെ മറ്റൊരു ഡ്രൈവർ ആണ്.

അന്താരാഷ്ട്ര അതിർത്തികളിലൂടെ സഞ്ചരിക്കുന്ന മയക്കുമരുന്ന് വ്യാപാരത്തിന്റെ നിർഭാഗ്യകരമായ യാഥാർത്ഥ്യം, ഹെറോയിൻ ദുരുപയോഗം വ്യാപിക്കുന്നത് വിപണിയെ കൂടുതൽ ഉത്തേജിപ്പിച്ചു. നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മയക്കുമരുന്ന് ദുരുപയോഗം അനുസരിച്ച്, യു‌എസിലെ ഏകദേശം 2.1 ദശലക്ഷം ആളുകൾ 2016 ൽ കുറിപ്പടി ഓപിയോയിഡ് വേദന മരുന്നുകളുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ലഹരിവസ്തുക്കളുടെ ഉപയോഗ സംബന്ധമായ അസുഖം ബാധിക്കുന്നു. 17.5 ശതമാനം പേർ മാത്രമാണ് ചികിത്സ സ്വീകരിക്കുന്നത്.

യുഎസ് ഫുഡ് ആൻഡ് ഡ്രഗ് അഡ്മിനിസ്ട്രേഷൻ ഓപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കലുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ലക്ഷണങ്ങൾ കുറയ്ക്കുന്നതിന് ഉദ്ദേശിച്ചുള്ള ആദ്യത്തെ മരുന്നായ ലോഫെക്സിഡിൻ അംഗീകരിച്ചതിലൂടെ ഒരു വലിയ വിപണി ഉത്സാഹം സൃഷ്ടിക്കപ്പെട്ടു. എന്നിരുന്നാലും, ഒപിയോയിഡ് ആസക്തി, വിവേചനം, കർശനമായ ജോലിസ്ഥല നിയമങ്ങൾ എന്നിവയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട സാമൂഹിക കളങ്കവും ഒപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജ്മെന്റിന്റെ വിജയശതമാനവും വിപണിയെ തടസ്സപ്പെടുത്തുന്നു.

ഒപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജുമെന്റ് മാർക്കറ്റ്: സെഗ്മെന്റേഷൻ

ആഗോള ഓപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജുമെന്റ് വിപണിയെക്കുറിച്ച് ഒരു പക്ഷിയുടെ കാഴ്ച ലഭിക്കുന്നതിന്, നിർമ്മാണ സാമഗ്രികൾ, ആപ്ലിക്കേഷൻ ഏരിയ, വിതരണ ചാനലുകൾ, പ്രദേശം എന്നിവയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ റിപ്പോർട്ട് തരം തിരിച്ചിരിക്കുന്നു.

മരുന്നുകളെ അടിസ്ഥാനമാക്കി, ആഗോള ഓപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജുമെന്റ് വിപണിയെ

എന്നിങ്ങനെ തരംതിരിക്കാം

  • ഒപിയോയിഡ് അഗോണിസ്റ്റുകൾ
  • ഒപിയോയിഡ് എതിരാളികൾ
  • ആന്റീഡിപ്രസന്റുകൾ
  • ആൻ‌സിയോലിറ്റിക്സ്
  • ആന്റികൺ‌വൾസന്റ്
  • മറ്റുള്ളവർ

അന്തിമ ഉപയോക്താക്കളെ അടിസ്ഥാനമാക്കി, ആഗോള ഓപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജുമെന്റ് മാർക്കറ്റിനെ

എന്നിങ്ങനെ തരംതിരിക്കാം

  • ആശുപത്രികൾ
  • ക്ലിനിക്കുകൾ
  • ഹോം ക്രമീകരണങ്ങൾ

ഒപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജുമെന്റ് മാർക്കറ്റ്: അവലോകനം

നിയന്ത്രണങ്ങളുടെ വർദ്ധിച്ചുവരുന്നതിനാൽ ഓപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജുമെന്റിന്റെ ആഗോള വിപണി ഈടാക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഉദാഹരണത്തിന്, 2006 ഡിസംബർ 12 ന് യുഎസ് പ്രസിഡന്റ് ബില്ലിൽ H.R.6344 ഒപ്പുവെച്ചു, അതിന് കീഴിൽ ഒപിയോയിഡ് നിർദ്ദേശിക്കാനുള്ള അവകാശം കൈവശമുള്ള വൈദ്യൻ 100 രോഗികൾക്ക് (മുമ്പ് 30) വരെ ഒപിയോയിഡ് ആശ്രിത ചികിത്സ നൽകേണ്ടതുണ്ട്. മെഡി‌കെയർ, മെഡി‌കെയ്ഡ്, മറ്റ് സർക്കാർ സ്ഥാപനങ്ങൾ എന്നിവ ജനസംഖ്യയുടെ 80% ഓപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജുമെന്റ് ചികിത്സയ്ക്കായി പണമടയ്ക്കുകയോ അനുബന്ധമായി നൽകുകയോ ചെയ്യുന്നു. സ്വകാര്യ ആരോഗ്യ ഇൻഷുറൻസ് ബാക്കിയുള്ള 30% ജനസംഖ്യയെ സഹായിക്കുന്നു. ഒപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജുമെന്റ് മാർക്കറ്റിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന കളിക്കാർക്കായി അവർ വലിയ മാർക്കറ്റ് ഇക്വിറ്റി കണക്കാക്കുന്നു. ഇന്ത്യ, ചൈന പോലുള്ള ഏഷ്യാ പസഫിക്കിലെ വികസ്വര പ്രദേശങ്ങൾക്ക് അനുകൂലമായ ഒരു നിശ്ചിത മാറ്റം വിപണി പ്രവണതകളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.

ഒപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജുമെന്റ് മാർക്കറ്റ്: പ്രാദേശിക വൈസ് lo ട്ട്‌ലുക്ക്

ആഗോള ഒപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജുമെന്റ് വിപണിയെ ഇനിപ്പറയുന്ന മേഖലകളായി തിരിക്കാം: വടക്കേ അമേരിക്ക, ലാറ്റിൻ അമേരിക്ക, പടിഞ്ഞാറൻ യൂറോപ്പ്, കിഴക്കൻ യൂറോപ്പ്, ഏഷ്യ-പസഫിക്, ജപ്പാൻ, മിഡിൽ ഈസ്റ്റ്, ആഫ്രിക്ക. യു‌എസിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള വടക്കേ അമേരിക്ക, ആഗോള ഒപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജുമെന്റ് വിപണിയിലെ ഏറ്റവും വലിയ പങ്ക് വഹിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, കാരണം ഒപിയോയിഡുകളുടെ വലിയ ഉപയോഗം, വലിയ ആരോഗ്യസംരക്ഷണച്ചെലവ്, ഈ പ്രദേശത്തെ ആളോഹരി വരുമാനം എന്നിവ കാരണം.

ജപ്പാനൊഴികെ ഏഷ്യാ പസഫിക് ഒപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജുമെന്റ് മാർക്കറ്റ്, ആരോഗ്യസംരക്ഷണ, വിഷാംശം ഇല്ലാതാക്കുന്ന ക്ലിനിക്കുകൾ കാരണം സമീപഭാവിയിൽ ഈ രംഗം വിപുലീകരിക്കുകയും ആധിപത്യം സ്ഥാപിക്കുകയും ചെയ്യും.

ഏഷ്യാ പസഫിക് ഒപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജുമെന്റ് മാർക്കറ്റ് വളർച്ചയുടെ പ്രധാന പങ്ക് ചൈനയും ഇന്ത്യയും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ജർമ്മനി, ഫ്രാൻസ്, യു.കെ എന്നിവ യൂറോപ്പ് ഒപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജുമെന്റ് മാർക്കറ്റിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ ഡ്രൈവർമാരായി കണക്കാക്കപ്പെടുന്നു. മിഡിൽ ഈസ്റ്റ്, ആഫ്രിക്ക ഒപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജുമെന്റ് വിപണിയിൽ സൗദി അറേബ്യ, കുവൈറ്റ്, യുഎഇ, ഖത്തർ എന്നീ ഗൾഫ് സമ്പദ്‌വ്യവസ്ഥകൾ ആധിപത്യം സ്ഥാപിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

ചരിത്രപരമായ ഡാറ്റ പോയിന്റുകൾ ഡൗൺലോഡുചെയ്യുക @

https://www.futuremarketinsights.com/askus/rep- gb-7672

ഒപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജുമെന്റ് മാർക്കറ്റ്: മാർക്കറ്റ് പങ്കാളികൾ

ആഗോള ഓപിയോയിഡ് പിൻവലിക്കൽ മാനേജുമെന്റ് വിപണിയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ചില പ്രധാന വെണ്ടർമാരാണ് അൽ‌കെർ‌മെസ്, ഇൻ‌കോർ‌ട്ട്, ഒറെക്സോ എബി, എത്തിഫാം, ഇൻ‌ഡിവിയർ പി‌എൽ‌സി, മൈലാൻ ഫാർമസ്യൂട്ടിക്കൽസ് ഇൻ‌കോർ‌ട്ട്, സൺ‌ ഫാർ‌മസ്യൂട്ടിക്കൽ‌ ഇൻഡസ്ട്രീസ്, ഇൻ‌കോർ‌പ്പറേറ്റഡ് റെഡ്ഡീസ് ലബോറട്ടറീസ്, ഇൻ‌ഡിവിയർ പി‌എൽ‌സി, ബയോ ഡെലിവറി സയൻസസ് ഇന്റർനാഷണൽ, Inc., റോഡ്‌സ് ഫാർമസ്യൂട്ടിക്കൽസ് എൽ‌പി, ഹിക്മ ഫാർമസ്യൂട്ടിക്കൽസ് യു‌എസ്‌എ ഇങ്ക്., ആക്ടാവിസ് എലിസബത്ത് എൽ‌എൽ‌സി, മല്ലിൻക്രോഡ് ഫാർമസ്യൂട്ടിക്കൽസ്, മറ്റുള്ളവ.