Kerala Observe News

Kerala Observe News

എസ്എംഎസ് നവീകരണം ആർ‌സി‌എസ് ഇപ്പോൾ യു‌എസിലെ എല്ലാ ആൻഡ്രോയിഡ് ഉപയോക്താക്കൾക്കും ലഭ്യമാണ് – ടെക്രഡാർ
Technology

എസ്എംഎസ് നവീകരണം ആർ‌സി‌എസ് ഇപ്പോൾ യു‌എസിലെ എല്ലാ ആൻഡ്രോയിഡ് ഉപയോക്താക്കൾക്കും ലഭ്യമാണ് – ടെക്രഡാർ

<ലേഖനം ഡാറ്റ-ഐഡി = "qVgmiEyYJmAuhoWaTuLYYP"> <തലക്കെട്ട്>

<വിഭാഗം>

Google Pixel 4

<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/Cc8SmyQqSRmiEtx7TKnnr5.jpg" itemprop = "url"> <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "600" itemprop = "ഉയരം"> <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "338" itemprop = "width">

(ഇമേജ് ക്രെഡിറ്റ്: ഭാവി)

ആർ‌സി‌എസ് അല്ലെങ്കിൽ‌ റിച്ച് കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻ‌ സേവനങ്ങളെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾ‌ ഇതിനകം കേട്ടിരിക്കാം: ഇത് Google കൂടുതൽ‌ വ്യാപകമായി സ്വീകരിക്കാൻ‌ ശ്രമിക്കുന്ന എസ്‌എം‌എസ് പ്രോട്ടോക്കോളിലേക്കുള്ള ഒരു നവീകരണമാണ്, മാത്രമല്ല ഇത് ഇപ്പോൾ യു‌എസിലെ എല്ലാ Android ഉപയോക്താക്കൾ‌ക്കും ഏത് കാരിയറിലും തത്സമയമാണ്.

ഗൂഗിൾ കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻസ് സ്യൂട്ട് ലീഡ് സനാസ് അഹാരി ട്വിറ്ററിൽ പ്രവർത്തനം ലഭിക്കുന്നതിന് നിങ്ങളുടെ ഫോണിലെ Android, കാരിയർ സേവനങ്ങൾ എന്നിവയ്‌ക്കായുള്ള സ്ഥിരസ്ഥിതി Google സന്ദേശ അപ്ലിക്കേഷൻ അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്.

<ഡാറ്റ മാറ്റുക-റെൻഡർ-തരം = "fte" ഡാറ്റ-വിജറ്റ്-തരം = "സീസണൽ">

ആർ‌സി‌എസ് ഇതിനകം യുകെയിലും ഫ്രാൻസിലും തത്സമയമാണ്. ലോകത്തിന്റെ മറ്റു ഭാഗങ്ങളെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, സാങ്കേതികവിദ്യ എപ്പോൾ കൂടുതൽ വികസിക്കുമെന്നത് സംബന്ധിച്ച് “തുടരുക” എന്ന് അഹാരി ഉപയോക്താക്കളോട് പറഞ്ഞു. യുഎസ് പിന്തുണയുടെ കാര്യത്തിൽ, Google ഷെഡ്യൂളിന് മുന്നിലാണ്.

ആർ‌സി‌എസിൽ നിന്ന് പുറത്തുപോകുന്നത് നിയന്ത്രിക്കാൻ കാരിയറുകളെ അനുവദിക്കാൻ ആദ്യം തീരുമാനിച്ചതിനാൽ, കഴിഞ്ഞ 12 മാസത്തിനുള്ളിൽ ഗൂഗിൾ ഗതി മാറ്റി സന്ദേശമയയ്‌ക്കൽ അപ്‌ഗ്രേഡ് തന്നെ പുറത്തെടുത്തു – ആർ‌സി‌എസ്-റെഡി ഫോണുകളിൽ‌ അപ്‌ഡേറ്റ് പ്രാപ്‌തമാക്കുന്നതിന് സ്വന്തം സെർ‌വറുകളും ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചറും ഉപയോഗിക്കുന്നു.

എന്തായാലും ആർ‌സി‌എസ് എന്താണ്?

ആർ‌സി‌എസ് വികസിപ്പിച്ചെടുത്തു Android ഫോണുകളിൽ സ്ഥിരസ്ഥിതിയാക്കാൻ Google കഠിനമായി പരിശ്രമിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും, Google- നെക്കാൾ മൊബൈൽ ഹാർഡ്‌വെയർ കമ്പനികൾ. ഇന്നത്തെ മെസേജിംഗ് ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ നിങ്ങൾക്ക് നൽകാനാകുന്നതിനോട് അടുത്ത് പഴയ എസ്എംഎസ് സ്റ്റാൻഡേർഡിനെ ഇത് മാറ്റിസ്ഥാപിക്കുന്നു.

ഇതിനർത്ഥം വലിയ മീഡിയ ഫയലുകൾ, ടൈപ്പിംഗ് സൂചകങ്ങൾ, റീഡ് രസീതുകൾ, ഗ്രൂപ്പ് ചാറ്റുകൾ എന്നിവ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ എളുപ്പമാണ്. സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകൾ വന്നതിനുശേഷം എസ്എംഎസ് ഞങ്ങൾക്ക് മികച്ച സേവനം നൽകിയിട്ടുണ്ട്, പക്ഷേ ഇപ്പോൾ ഇത് വളരെ കാലഹരണപ്പെട്ടതായി കാണുന്നു.

ആർ‌സി‌എസിന് വൈ-ഫൈ, സെല്ലുലാർ നെറ്റ്‌വർക്കുകൾ എന്നിവയിലൂടെ പ്രവർത്തിക്കാനും നിങ്ങളുടെ ടെക്സ്റ്റ് അലവൻസിനേക്കാൾ നിങ്ങളുടെ ഡാറ്റ ഉപയോഗിക്കാനും കഴിയും. IMessage, WhatsApp പോലുള്ള എതിരാളികളിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി, ആർ‌സി‌എസ് ചാറ്റുകൾ‌ അവസാനം മുതൽ എൻ‌ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടില്ല, അതിനാൽ മൂന്നാം കക്ഷികൾക്ക് നിങ്ങളുടെ സന്ദേശങ്ങൾ‌ നിരീക്ഷിക്കാൻ‌ സാധ്യതയുണ്ട്.

കൂടുതൽ‌ രാജ്യങ്ങൾക്കും കൂടുതൽ‌ Android ഫോണുകൾ‌ക്കും RCS പിന്തുണ ലഭിക്കുന്നതിനാൽ‌, SMS ഒടുവിൽ പുറത്തേക്ക് തള്ളുക – ഇത് ആൻഡ്രോയിഡ്-ടു-ആൻഡ്രോയിഡ് ആശയവിനിമയത്തിനായി മാത്രമേ പ്രവർത്തിക്കൂ, ആപ്പിളിന് ഒരു മാറ്റമുണ്ടായിരിക്കുകയും ഐഫോണിലും ഇത് പിന്തുണയ്ക്കാൻ തീരുമാനിക്കുകയും ചെയ്തില്ലെങ്കിൽ.

Android Central